21 ตอบกลับ

ซาวน์ตอนสัปดาห์ที่ 4 เจอถุงตั้งครรภ์ขนาดเล็กครับ

ตอนนี้มีน้องหรือยังคะแม่ 🥰😍

VIP Member

เคยซาวด์ตอนสี่สัปดาห์ เจอถุงตั้งครรภ์เล็กๆค่ะ

น่ารักจังคะ อยากเจอแบบนี้บ้าง 😇 แต่ก็ยังไม่หมดหวังคะ

ซาวช่องคลอด เจอ 5 สัปดา+เหนหัวใจเต้นคะ

เราจะรอสัก 8 สัปดาห์นะคะ ภาวนาให้น้องมา

8สัปดาห์​จ้าเจอหัวใจแล้วรออีกนิด

ว้าวดีใจด้วยนะคะบ้านนี้กำหนดคลอด30เมษา64🥰🥰ใกล้ๆกัน

เจอน้องตอน 7 สัปดาห์ค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่ เราจะรอให้มากที่สุดคะ

เราเห็นน้องตอน11wคะ

โห้ เปนเราคงเคลียดมาก

บ้านนี้เจอตอน12 weekคะ

โห้ ขอบคุณนะคะ มีหวังเพราะคำตอบของแม่ๆทุกท่านเลยคะ

4สัปดาห์ยังไม่เจอ

ใช่คะ ต้องรอหมดตรวจผลเลือด กังวลมากเลยคะแม่

เจอน้องตอน 7W ค่ะ

รอผลเลือดคะ ถ้าท้องนอกมดลูกอีก คงสิ้นหวัง😭

8-9สัปดาห์ค่ะ

ขอบคุณคะแม่