53 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ทราบเลยค่ะ คุณหมอไม่ดูให้ 17 week แล้วคะ คุณหมอบอก 6 เดือนถึงจะให้ดูคะ 😂😂

เพิ่งซาวด์วันนี้เลยค่ะ ผู้ชายยย หน้าเหมือนพี่ชายเขามาก 😁

ผู้หญิงจ้าาา😄ตอนนี้ 8 เดือนกว่าแล้วจ้า

ได้ลูกสาว จ้า เหมือนพ่อเค้า แทบจะ100%😂😂😂

น้องนอนคว่ำ ได้เห็นเเค่นี้ค่ะ ❤ #ผช. ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ยอมให้เห็นหน้า 555 32 wแล้วค้า

ตั้งชื่อเเล้ว นู๋เอวา ลูกสาวค่ะ

ผญ.จ้า ตอนนี้ได้ 7 เดือนเต็มแล้ว

อีลตร้าซาว แบบนี้ ราคาแพงไหมคะ

ผู้ชายเหมือนกันค่ะ 27 วีคแล้วค่ะ

อัลตร้าซาว4มิติใช่มั้ยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะแม่