21 ตอบกลับ

อาจจะเป็นที่เครื่องมือแต่ละที่ด้วยมั้งคะ รอน้องตัวโตกว่านี่ค่อยดูอีกทีค่ะ

จะลองดูค่ะตอนนี้ก็ไม่มีเลือดอะไรออกมา..ขอให้เจอเสียงหัวใจน้องทีคะ

8wd3 อัลตร้าซาวด์วันนี้ ได้ยินเสียงหัวใจแล้ว ตอน6 wเจอแต่ถุงไข่แดง ค่ะ

น้องกับเสียงหัวใจมาพร้อมกันเลยใช่ไหมค่ะ

ลุ้นเสียงหัวใจอยู่เหมือนกัน ลึกๆก็แอบกังวลค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

หมอนัดอีกไหมคะคุณแม่ ขอให้น้องมายุกับแม่นะคะ

นัดอีก1สัปดาห์คะแม่

สู้ๆนะคะ ทำใจให้สบายอาจจะยังเล็กอยู่ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่

VIP Member

ตอน7w เจอถุงไข่แดง เจอตัวน้อง เจอหัวใจค่ะ

ลองเปลี่ยนคลินิกดูนะคะแม่ ไปซาวด์ใหม่อีกรอบค่ะ

แบบนี้เกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างค่ะ...

รอค่ะคุณแม่น้องยังเล็กอยู่นะคะ

ทำใจให้สบายนะคะ อย่าเครียดนะคะ เดี๋ยวก็เจอ✌️💕

น้องยังตัวเล็กยุค่ะคุนแม่

ขอบคุณค่ะแม่

👍🏻