สงสารน้องมาก

หมอบอกว่าน้องตัวเหลือง สงสารน้อง นม น้ำก็ไม่ได้กิน เห้นลูกเป้นแบบนี้ ก็อยากเป็นแทนลูกไม่อยากไห้ลูกเจ็บ

สงสารน้องมาก
80 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ปลุกให้กินนมทุก2 ชั่วโมงนะค่ะ เดี๋ยวก็ดีขึ้น น้องนาวาก็เป็นเหมือนกัล

พูดถึงทีไรน้ำตาไหลทุกที ขออย่าได้เข้าไปอยู่ในนั้นอีก แม่ใจจะขาด

VIP Member

สู้ๆค่ะบ้านนี้เข้า3 วัน สงสารจริงๆจ้าา แต่น้องก็กินนมได้ปกตินะคะ

VIP Member

น้องสามารถกินนมได้นะคะ แต่ห้ามกินน้ำ บ้านนี้น้องอบอยู่3คืน

ลูกเราก้อโดนส่องไฟ ต้องเจาะเลือดบ่อย สงสารลูกมาก

VIP Member

เดี๋ยวก็หายคะ บ้านนี้นอนโรงพยาบาล 3 บาทคืน ส่องไฟ

อบเหมือนกันเลยค่ะ ร้องไห้สงสารลูกมากค่ะ

VIP Member

สู้ๆน้ะค้ะ ขอให้น้องปลอดภัยแข็งแรงนะคะ

กินนมเยอะๆ น้องจะได้ขับสารเหลืองออกมา

กินนมเยอะๆจ้าทุก2ชม. ไม่ให้กินน้ำนะจ้า