74 ตอบกลับ

เชื่อหมอค่ะแม่ 5555 ของเรานี่เห็นแคมน้อยๆเต็มจอเลย ไม่เชื่อหมอก็ไม่รู้จะเชื่อใครแล้ว

ของเราตอน4เดือนหมอบอกชาย ซาวด์อีกทีล่าสุดเกือบ7เดือนหมอบอกหญิง มันหมดแล้วค่ะ55

นี่แหละค่ะ สิ่งที่กังวล ล่าสุด 7 เดือน นอนคว่ำเฉยเลย

ดูยังไงก็ไม่สามารถเป็นแคมได้เลยค่ะแม่ เชื่อหมอเถอะ เป็นงวงมาสะขนาดนั้น5555

จู๋น้องชัดขนาดนี้ ซาวด์เห็นชัดขนาดนี้ ชายล้านเปอร์เซ็นแน่นอนค่ะ

ถ้าซาวเห็นว่าชายส่วนมากจะไม่ค่อยผิดนะคะแม่ ถ้าจู๋ชัดขนาดนี้555

จู๋โผล่ชัดขนาดนี้ ไม่มีทางที่จู๋จะหุบกลายเป็นจิมิล่ะค่ะ 55 😅😅

ชัดมากนะคะ เชื่อหมอดีกว่าคนแถวบ้านค่ะ อย่าไปคุยด้วยเยอะ 5555

จู่โผล่ส้ะขนาดนี้จะไห้เป็นอย่างอื่นไปคงไม่ได้แล้วค่ะแม่

โผล่ออกมาขนาดนั้น ไม่มั่นใจก้อไม่รุ้จะว่าไงแล้วค่ะแม่555

ระหว่างเชื่อหมอหรือคนรอบข้าง แม่คิดเอานะคะ ผู้ชาย100%คะ