161 ตอบกลับ

กว่าจะรู้สึกก็ 5 -6 เดือนเลยค่ะ ท้องแรกจะรู้สึกช้าค่ะ

บ้านนี้ตอดตอนหกเดือนค่ะ เพราะแม่บ้านนี้อ้วนมาก​ 😅

16 สิงหาค่ะ รุ้สึกนานๆที ถ้าไม่สังเกตจะไม่รุ้สึก ค้ะ

25 สิงหาค่ะ ยังไม่ค่อยรู้สึกว่าน้องตอดเหมือนกันค่ะ

12 ส.ค ค่ะ แต่ยังไม่รู้สึกว่าตอดเหมือนเลยค่ะ 😁

บ้านนี้13สิงหา รุสึกว่าลูกตอดนิดๆแร้ว 16W แร้วจ้า😊

บ้านนี้13 ส.ค. ตอดเก่งมากโดนเฉพาะตอนนอนตะแคง 17+1วีค.

8 สิงหา ตอดบ่อยมากค่ะ 🥰 หมอได้บอกเพศไหมค่ะแม่

VIP Member

5 สิงหาค่ะแม่ ไม่ค่อยรู้สึกว่าลูกตอดเหมือนกัน

เดี๋ยวก็เริ่มรู้สึกคะแม่ พออายุครรภ์มากขึ้น