ทีมตุลาแตกอีก 1ค่ะ. แม่ลูกเกิดวันเดียวกัน🥰🥰

หมอนัดตรวจภายใน1/10/63 บอกมีโอกาสจะคลอดเลยตอนดึก ตอนตี2แม่ปวดท้องเตือนแต่พอทนได้ ตี2.30 เลยลุยขึ้นไปอาบน้ำเตรียมตัว เผื่อจะคลอด อาบน้ำอยู่ๆน้ำคล้ำแตกจร้า รีบอาบรีบไปโรงพยาบาลเลยค่ะ ด้วยความที่เราปวดท้องเตือนเป็นระยะๆคุณพ่อก็รีบ จนขับรถหลงไปอีกเส้นต้องวนรถกลับอีก ดีที่ใช้เวลาแป๊บเดียว ถึงโรงพยาบาลตี 3 แบบว่าอารมย์เบ่ง💩มาแล้ว จะรอหมอที่ฝากท้องให้มาทำคลอดให้ก็ไม่ไหวเลยให้คุณพยาบาลทำให้เลย เบ่งรอบแรกลมไม่มี กลั้นใจเบ่งอีกรอบจนคลอดได้ แตกตอนตี 3.50 กรีดแผลว่าเจ็บแล้วเย็บแผลเจ็บกว่ามากมากๆ พิเศษสุดๆก็วันเกิดของแม่และลูกวันเดียวกัน 2 ตุลาคม. แม่ลูก2 ตัดสินใจทำหมันเลยค่ะ แบบฟื้นมาเจ็บแผลสุดๆ แต่ทนได้ตัดสินใจทำแล้ว

59 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ โทษนะคะ คืออยากถาม ตอนน้ำคล่ำแต่นิ ไป รพ.ทั้งเปียกๆ เลยหรอคะ ทีมตุลาเหมือนกันค่ะ ท้องแรก

😄😄

VIP Member

กรีดแผลเย็บแผลมันเจ็บมากเรารู้สึกได้เลยหรอค่ะกลัวจังเลยถ้าฝากพิเศษหมอจะฉีดยาชาหรืออะไรให้ไหม

ขอบคุณทุกเม้นเลยนะค่ะ

บ้านนี้ตรวจภายในไปวันพฤหัสปากเปิด1เซนเงียบกริบคิดว่าจะออกมาแบบแม่เซงเลยค่ะรอยาวๆทีมตุลา

13ตุลาคร้า❤❤ รอน้องเหมือนกันค่ะภาวนาขอให้คลอดง่ายๆเหมือนคุณแม่นะคะ❤❤🙏🏻

ขอให้แม่คลอดง่ายๆนะคะ สู้ๆ🥰🥰

ยินดีด้วยนะคะคุนแม่ น้องน่ารักน่าชัง บ้านนี้อีก 3 เดือน ตื่นเต้น😍

❤️❤️ขอบคุนคะ

ยินดีด้วยนะคะ แอบอิจฉาที่แม่กับลูกเกิดวันเดียวกันเลยค่ะ 😄

💓💓เป็นเรื่องที่ดีมากๆเลยค่ะ

หมอตรวจภายในแบบไหรคะพอดีหมอนัดตรวจวันที่9นี้เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งแม่และลูกจ้า😁😁

ขอบคุณค่ะ🥰😍😇

อยากทราบทำหมันเจ็บไหมค่ะ..ว่าจะทำหลังคลอดนี่เหละค่ะ

ถามว่าเจ็บไหม ตอนทำเค้าวางยาไม่รู้สึกอะไรค่ะ แต่ก็น่ากลัวค่ะไม่เคยเข้าห้องผ่าตัด 😂😂 พอผ่าเสร็จเราก็จะรู้สึกตัวจะรู้สึกเจ็บค่ะแผลกว้างประมาณ2เซ็น. ตรงใต้สะดือ สำหรับเราว่าเจ็บแต่ทนได้ค่ะ แผลมันจะเจ็บๆตึงๆทั้งแผลคลอดแผลผ่า. ทำเลยค่ะเจ็บครั้งเดียว

ยินดีด้วยค่ะ..ผญ.ใช่ไหมค่ะน้องหนักกี่โลค่ะ

น้องผู้หญิงค่ะ หนัก 3.005 กรัมค่ะ