84 ตอบกลับ

แกอารมณ์เหวี่ยง แก้ร้องไห้ไม่มีสาเหตุ แก้ฉี่บ่อย

ขอแก้ปวดหลัง แก้ฉี่บ่อย แก้ร้องไห้ไม่มีสาเหตุค่ะ

แก้แพ้ท้อง แก้ปวดหลัง แก้ร้องไห้ไม่มีสาเหตุค่ะ😁

แก้ท้องลาย แก้ท้องลาย แก้ท้องลาย ขอ3 เม็ดเลยหมอ 55555

แก้หัวนมแตด / แก้ร้องไห้ / แก้ปวดหลัง จัดมาค่ะ 😂😂😂

แก้​ปวด​หลัง​แก้ฉี่บ่อยแก้ร้องไห้ไม่รู้สาเหตุ

แก้ปวดหลัง แก้แพ้ท้อง แก้ร้องไห้ไม่มีสาเหตุค่ะ

แก้แพ้ท้อง แก้ปวดหลัง แก้ร้องไห้ไม่มีสาเหตุคะ

แก้ปวดหลัง แก้ท้องลาย แก้ฉี่บ่อย แก้หัวนมแตก

VIP Member

แก้แพ้ท้อง แก้ปวดหลัง แก้ท้องลาย ค่ะ คุณหมอ😁😁