104 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้23มิ.ย.คะ กำหนดคลอด แต่กะเตือนหลายรอบละคะ กลัวแอบแตกก่อนมากคะ น้องอยู่ท่าเตรียมแล้ว บ้านนี้น้องผู้หญิง

บ้านนี้กำหนด14มิย คะ แต่น้องอยู่ท่าก้นเลยได้เลือกฤกษ์ผ่าคะ เลยเลือกเป็นวันที่ 3มิยคะ อยากเจอหน้าแล้วคะ ตื่นเต้น

25 มิถุนา หมอบอกคร่าวๆตอนนี้ 33wk2dได้ลูกชายท้องแรก..ยังไม่ได้ซาวเลยว่าเด็กกลับหัวลงหรือยัง..ลุ้นอยากจะคลอดเอง

ขอบคุณนะคะ..แต่ก็แอบกลัวๆเวลาปวดท้องจะคลอดได้ยินว่าปวดทรมานเหมือนกัน😅

11มิ.ยค่ะอยากจะแตกแล้วค่ะเท้าเริ่มบวมเเล้วเริ่มปวดเตือนค่ะไม่รุ้จะถึงไหมลุก3ค่ะชายทั้ง3คนค่ะ

4มิถุนา กลัวแตก ไกล้สิ้นเดือน พ.ค นี้แหละจ้า กลางวันหลับกลางคืนน้องปาตี้ ดิ้นแรงไม่หลับไม่นอน

บ้านนี้ปาร์ตี้​ทั้งวัน​ ทั้งคืนเลยแม่☺️☺️☺️

36+5กำหนด1มิ.ย. อยากแตกแล้วเหมือนกันจ้า แต่หมอยังไม่กำหนดวันผ่าให้เลย ท้อง3 ผ่าตั้งแต่ท้องแรกจ้า

ขอให้แข็งแรง ปลอดภัยทั้งแม่และลูกเช่นกันค่ะแม่✌️✌️

7มิถุนา #ผู้ชายค้าบบบ ไม่ไหวแล้วเหมือนกันค่ะ อึดอัดนอนไม่หลับ หายใจไม่ออกบ่อยๆ

ดิ้นแรงมากค่ะ ปวดหลังปวดก้นสุดๆเลย ท่องตลอดว่าอึบไว้ๆ555

บ้านนี้36week เข้า9เดือนพอดีค่ะ ท้องตึงไปหมดเลยค่ะ กำหนดคลอด6มิถุนายน ลูกสาวจ้า

🥰ค่ะ

12 มิถุนายน 35+1วีค อยากแตกแล้วเหมือนกันอยากเห็นหน้าลูกแล้วตื่นเต้นมาก ท้องแรก

อีกเดือนเดียว​ ตื่นเต้นเหมือนกันจ้า☺️☺️☺️

วันเดียวกันเลยค่ะ นอนจะพลิกตัวที่ร้าวรานค่ะ อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ