24 ตอบกลับ

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ ท้องแรกไม่มีอาการปวดคลอดเลยจน เข้า 43 w ต้องอาศัยยาเร่ง ท้องนี้ก็ยังเงียบไม่มีอาการอีกเช่นเคย กังวลมาก 40 w แล้ว คุณหมอให้รอถึงวันที่10 ถ้าไม่ออกจริงคงต้องผ่า 😁😁😁😁

สู้ๆน่ะค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้จ้า

น้องน่ารักน่าชังจังเลยค่ะ กำหนดคลอดวันเดียวกัน เมื่อวานแค่เจ็บเตือน วันนี้เงียบกริ๊บเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ สู้ๆน่ะค่ะ คงอีกไม่นานเกินรอแล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ กำหนดวันที่ 3 ธันวาคม เหมือนกัน ยังไม่ยอมออกมาเลย😂

ขอบคุณค่ะ อีกไม่นานก็ได้เจอแล้วน่ะค่ะ

น่ารักน่าชังเชียว ออกมากี่โลค่ะแม่ แข็งแรงไวไวนะลูก

2900กรัมค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

กำหนดคลอดวันที่2ธันวาค่ะ อยากแตกแล้วค่ะ เดินลำบากมาก

สู้ๆน่ะค่ะ

แม่ทางนี้กำหนดคลอด18ธันวาแต่มื้อวานเจ็บเตือนแล้วคะ

อีกนานเกินรอ รอลุ้นๆจ้า

บ้านนี้วันที่10ธันวาค่ะรอลุ้นว่าจะแตกก่อนมั้ย 555

VIP Member

15 ธันวาค่ะ ลำบากมาก คนโตก็ติด คนเล็กก็ไม่คลอดสักที

ขอเป็นกำลังใจให้น่ะค่ะสู้ๆ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้1ธันวายังเงียบอยู่เลย😂

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้กำหนด3ธันวา อยากแตกแล้ว

ขอเป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ