#ทีมกันยาถึงไหนกันบ้างแล้วค่ะ บ้านนี้ขอแตกก่อนนะ 39+1 week

🎊หนูมาบอกชื่อเสียงเรียงนามค่า🎊 📝ชื่อจริง : เด็กหญิงณัชชาภัทร ทองแก้ว 🎲ชื่อเล่น : น้องโฟกัส 👸เพศ : หญิง 🎂วันเกิด : วันพุธ 📆เกิดวันที่ : 22 กันยายน 2564 🐄เกิดปี : ปีฉลู(วัวทอง) ⏰เวลา : 13.28 นาที ⚓น้ำหนัก : 3,880 กรัม 📌คลอดจริง : 29 กันยายน 2564 🔪วิธีการคลอด : ผ่าคลอด 🏥สถานที่ : โรงพยาบาลมิตรภาพสามัคคี

#ทีมกันยาถึงไหนกันบ้างแล้วค่ะ
บ้านนี้ขอแตกก่อนนะ 39+1 week
33 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
TapFluencer

บ้านนี้กันยาค่ะ..วันผ่าคลอด 14 กันยา 64 ชื่อจริง ด.ช.ภูมิพัทธ์ พรหมเงิน ชื่อเล่น น้องเซนโอ เพศชาย เกิดวันอังคาร ปีฉลู เวลา 13.19 น. น้ำหนัก 2.810 ผ่าคลอดที่ รพ.หัวหิน

อ่านเพิ่มเติม
Post reply image

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนดคลอด1ตุลา แตกจริง23กันยา..ถัดกับพี่โฟกัสวันเดียวเอง🥰

39+1ยังเงียบยุ่เลยค่ะแม่..หมอนัดผ่า29นี้แล้ว..อยากถามคุณแม่ผ่าคลอดเจ็บมากไหมค่ะ..บล็อคหลังรึดมยาสลบค่ะแม่..

3y ago

บล็อกหลัง ผ่าไม่เจ็บ คลอดเอง อย่างเจ็ดปวดรวดร้าวว

นามสกุลเดียวกับลูกสาวบ้านนี้เลยค่ะ บ้านนี้ ด.ญ ณิชาการณ์ ทองแก้ว ค่ะ นามสกุลแม่เองค่ะ

แม่อยู่ จ.อะไรคะ บ้านนี้เพิ่งคลอดวันนี้เหมือนกัน 18.37 น. โรงพยาบาลมิตรภาพสามัคคี

3y ago

โรงบาลเดียวกันเลยค่ะ อ.หาดใหญ่

น้องน่ารักมากค่าา ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ😊

กำหนดคลอด28 กันยายนนี้ค่าาาา ตื่นเต้นมากกกกกก 😆

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​ น่าตาน่ารักน่าชัง​มาก​ค่ะ​

บ้านนี้ก็แตกแล้วคร้าาา ยินดีด้วยนะคะแม่

งุ้ยยยย น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะแม่ 🥰