พัฒนาการลูกรัก

หนูน้อยเดือนเมษา น้องอัญญ่าค่ะ 3เดือน12วัน น้ำหนัก 6.2 กิโล หนูพูดเก่งมากอ้อแอ้ทั้งวัน จับคว่ำยกคอได้นานพอสมควร แต่ยังคว่ำเองไม่ได้ค่ะ หยิบจับสิ่งของได้บ้าง หนูเน้นเอามือเข้าปากดูดนิ้วมากกว่า กลางวันถ้าวันไหนฝนตกหนูจะนอนไม่หลับ แม่กล่อม 1 ชม.กว่าจะหลับ นอน 20 นาที หนูตื่นที 2 ชม.🥲 กลางคืนตื่นกินนม 2 เวลา (แม่อยากให้ถึงวัยที่เลิกมื้อดึกแล้ว😅) เพื่อนๆกี่เดือนกี่วันกันแล้วคะ พัฒนาการเป็นยังไงกันบ้าง#ท้องแรกคะ #ใครมีประสบการณ์

พัฒนาการลูกรัก
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

น้องน่ารักมากค่า ♥️

3y ago

ขอบคุณค่ะแม่🥰