116 ตอบกลับ

VIP Member

ขอบคุณแม่ๆทุกคนเลยนะคะที่เอ้นดูน้องดาร์น่า ลูกของแม่ทุกคนก้น่ารักน่าเอ็นดูที่สุดเลยคะ❤️

น้องแอล ค่ะ จะ10เดือนแล้ว ฟันยังไม่ขึ้น ผมก็ไม่ขึ้นโกน4ครั้งแล้วค่ะ อยากจะถักเปียเต็มที่

น้องบันนี่ 4 เดือนแล้วคะ น้องคลอดก่อนกำหนด น้ำหนักตอนคลอด 2,050 กรัม

สองเดือนกว่าแล้วค่ะ กินเก่งมาก แก้มกับเหนียงมาเต็ม 😆

น่ารักจังเลย ส่วนหนูขนมผิง 2เดือนครึ่งค่ะ

เจ้าหมูของบ้าน ตอนนี้ 4 เดือนแล้วค่ะ 😊

น้องพอร์ช อายุ1เดือน3วันคร้าบบบ💕💋💋

ผมชื่อไทร์อัมพ์คับ กำลังจะ 2 เดือนคับ

น้องอาทิตย์ครับ 5 เดือนกว่าแล้วครับ

หนูชารีฟาร์ 4เดือนกว่าแล้วค่ะ