55 ตอบกลับ

VIP Member

27+5แล้วบ้านนีเเล็กกว่าอีกจ้า 😅 แอบกังวลเหมือนกัน

บ้านนี้6เดือนแล้วค่ะ ถ้าไม่บอกก็ไม่รู้ว่าท้อง

พอๆกันค่ะเราจะ6เดือนแล้วแต่ท้องยังไม่ค่อยออก

ของเราก็เล็กนะ แถมไม่เห็นฉี่บ่อยเหมือนคนอื่น

VIP Member

ไม่เล็กคะแม่เดี๋ยวพอเดือนหลังๆจะโตเร็วมากคะ

ไม่เล็กค่ะ เเต่โพกัสที่น้ำหนักน้องดีกว่าค่ะ

ถ้าน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ แม่ก็ไม่ต้องกังวลค่ะ

VIP Member

ธรรมดาค่ะ ไม่เป็นอะไร ถ้า นน.น้องตามเกณฑ์ดี

ปกตินะค่ะโฟกัสที่น้ำหนักน้องดีกว่าค่ะแม่

VIP Member

เล็กเหมือนกันคะแต่​ เน้นน้ำหนักลูกนะคะ