80 ตอบกลับ

เป็นที่น่องซ้ายค่ะ ประมาณช่วงตี4ตี5 #34w+แล้ว

VIP Member

ไม่เป็นตะคริวเลยค่ะ มีแต่อาการมือชาเท้าชา

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

วันไหนยืนทำขนม วันนั้นแหละค่ะ รู้เลย 😂😂

ประมานอาทิตย์ละครั้ง เป็นทีปวดอยู่2-3วัน

เป็นตอน31วีคค่ะชอบเป็นตอนกลางคืนปวดมาก

ถ้าตอนบิดขี้เกียจ ตะคริวจะเริ่มเกาะค่ะ

ใช่เลยค่ะ บางทีเป็นจนขี้เกียจจะยุ่งกับมัน ก็เลยปล่อยขาสบายๆ หายเองเฉยเลยค่ะ 555

เริ่มเป็นแล้วบ้างค่ะ แต่ยังไม่บ่อยมาก

เป็นค้ะช่วงไตรมาส2เจ็บมากร้องไห้เลยคะ

เป็นประจำเลยค่ะข้างเดิมซ้ำๆปวดมากค่ะ

6เดือนแล้วคะ แต่ยังไม่มีอาการตะคริวคะ