80 ตอบกลับ

VIP Member

8-9 เดือน เป็นเกือบทุกวันเลยคะ ส่วนใหญ่จะเป็นที่มือ

เป็นค่ะ เจ็บมากบางที ดีที่สามีตื่นมาบีบบรรเทาให้

ไม่เป็นตะคริวแต่เป็นเหน็บชา​จนปวดร้าวไปทั้งแขน

VIP Member

เป็นค่ะ แต่น้อยมาก ตลอดการท้องนี่จะ 1-2 ครั้งเบาๆ

เป็นตอน 7 เดือนกว่าๆค่ะ เวลานอนแล้วเผลอเหยียดขา

เคยเป็นเจ็บมากจนต้องลุกขึ้นมาร้องกรี๊ดเลยค่ะ

VIP Member

ไม่เป็นตะคริว แต่มือชามากถึงมากที่สุดเลยคะ😢

19w5dเป็นมา2วันแล้วค่ะปวดหน่องมาก นอนร้องไห้เลย

บ้านนี้มาเป็นเอาตอนเดือนที่9แล้วค่ะทรมานมาก

VIP Member

ตอนนี้ปวดจิมิค่ะบวกกับปวดสันหลังด้วยค่ะ