174 ตอบกลับ

เช้ามึดค่ะ ดิ้นเก่งมาก เหมือนปลุก เเม่ ให้ตื่น 😅😅

ดิ้น04.00/05.00ลูกบ้านนี้ดิ้นดีขนาดตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ

ชอบดิ้นหนักๆช่วงหัวค่ำค่ะ ดิ้นจนแม่จุกไปหมดเลย

ตอนแรก20วีคตอดๆ33วีคขึ้นเริ่มแรงขึ้นเริ่มโก่งตัว

ดิ้นทุกเวลาค่ะ แต่ชอบดิ้นเวลาที่เราเริ่มหิวๆคะ

ทั้งวันหลังจากแม่ทานเสร็จ จะหนักหน่อยช่วงตี2-3😂

ทั้งวันทั้งคืนเลยค่ะกะเวลาไม่ถูกเลยคึกคักมาก

ดิ้นทั้งวันคะ แต่จะดิ้นบ่อยช่วงนอนกลางคืนคะ

แค่ลูปท้องค่ะ​ อยากให้ดิ้นตอนไหน​ แสบจัดให้

บางวันก็6โมงเช้าบางวันก็7โมงค่ะดิ้นทีแรงมาก