24 ตอบกลับ

27สิงหาแทบไม่ได้อะไรเลยค่ะ ซื้อแต่ของตัวเองหมด แม่ยังชอบแต่งตัว😂 คิดว่าเสื้อผ้าเดี๋ยวทะยอยซื้อเดือนที่6 ส่วนพวกคาร์ซีท ที่นอน รถเข็น แฟนเตรียมให้เองค่ะ

ของแม่บ้านนี้ 80% แล้วค่ะ อาทิตย์จะไปซื้อให้ครบละคะ จะเตรียมซักผ้าแล้ว กลัวฝนตกล่อยผ้าจะเหม็นอับค่ะ

บ้านนี้3สิงหา ค่ะ เริ่มเตรียมตั้งแต่2เดือนค่ะ ของครบตอน4เดือน ตอนนี้7เดือนเดอนจะไม่ค่อยไหวแล้วร่ะ

VIP Member

ยังไม่ได้ซื้อเลยจ่ะ ชุดเด็กอ่อนของน้องสาวมีเยอะ เลยคิดว่าใกล้ๆแล้วค่อยซื้อเพิ่มนิดหน่อยจ้า17สค

10สิงหาค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยมีของลูกพี่สาวเอามาให้ค่อยซื้อเพิ่มเอาค่ะ

2สิงหาไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ รอหมอนัดผ่าเเล้วค่อยซื้อเเค่ของที่จำเป็นค่ะ

บ้านนี้17สิงหาเริ่มทยอยซื้อแล้วจ้ากลัวท้องโตแล้วไม่มีแรงเดินซื้อ

บ้านนี้ไม่ต้องเตรียมจ้า มีของพี่เพิ่งคลอดไปเมื่อปีที่แล้วเอง

คลอด10สิงหา คนที่บ้านไม่ว่าอะไรค่ะ ตอนนี้เตรียมใกล้ครบแล้ว

20 สิงหาคมยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะเพราะยังไม่รู้เพศน้อง