48 ตอบกลับ

TapFluencer

ไม่รู้จะบอกไง คือชอบทุกอย่างเลย อะไรที่ไม่เคยกินก็กิน ประมาณว่ากินทุกอย่างที่ขวางหน้า อร่อยทุกอย่างที่เข้าปาก ชอบทุกอย่างที่กินมา

บ้านนี้ขึ้น23โล 😅

บ้านนี้ชอบกินน้ำเย็นๆค่ะ เเต่ไม่ชอบกินของที่ปลูกอย่างเช่นลำใยกับส้มค่ะเพราะที่บ้านปลูกส้มกับลำใยเป็น10กว่าไร่เลยค่ะเกลียดมาก5555

แม่บ้านนี้มีอาการแพ้ตั้งแต่11week ชอบกินทุกอย่างที่ชอบกินตั้งแต่ตอนยังไม่ท้อง แต่จะอยากกินแบบคูณ2เท่าตัว และต้องหากินให้ได้ 😂😂

ชอบกินพวกเส้นมากๆเลยค่ะ เเล้วก็พวกอาการรสจัดเเต่ไม่มากนะคะ เเต่พวกอะไรที่จืดๆกินไม่ได้เลยค่ะ กินเเล้วจะอ้วกทุกทีเลย

VIP Member

ชอบกินส้มตำค่ะ ตำกินเองแทบทุกวัน ดองปูนากินเองด้วย ไม่ค่อยมีประโยชน์เท่าไหร่ อะไรแสลงๆนี่ชอบนัก

ได้ทักผลไม้เลยค่ะ ยกเว้น จำพวก มะม่วง ของดอง แต่ตอนแพ้หนักๆ อยากกินที่สุดคือ แตงโมกับทุเรียน 🤣

TapFluencer

มะพร้าวค่ะ ก่อนท้องก็ชอบอยู่แล้ว พอท้องยิ่งชอบเลยค่ะ ถ้าวันไหนไม่ได้กินคืออ้วกหนักมาก

TapFluencer

ชอบกินแซลมอนมากค่ะ ชอบกว่าตอนก่อนท้องอีก อยากกินบ่อยๆเลย🤣 ต้องได้กินทุกอาทิตย์เลยค่ะ

ช่วงแรกอยากกินแต่กล้วยน้ำว้าค่ะกินติดต่อกันเป็นเดือน ช่วงนี้อยากกินแต่ ไอติมกะทิ ค่ะ

VIP Member

ชอบกินชาค่ะ ชานมใต้หวันโนบิชา กินทุกวัน โชคดีตรวจน้ำตาล 50g ผ่าน ตอนนี้คลอดน้องแล้วค่ะ