63 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝันว่ามีเพื่อนอุ้มเด็กผช.มาให้แล้วเพื่อนอีกคนก็ใส่ทองให้ พอ2วันต่อมานํ้าหนักลดผิดปกติค่ะ ชอบเวียนหน้า เบื่ออาหาร เลยซื้อที่ตรวจมาตรวจค่ะ

ปวดท้องน้อยแบบจี๊ดๆเบื่อข้าว ประจำเดือนขาด อยากกินของเปรี้ยว พอปวดท้องจี๊ดๆหนักขึ้นเลยไปหาหมอ หมอเลยตรวจให้ค่ะสรุปท้องจ้า

ประจำเดือนไม่มา ตอนแรกก็ยังไม่กล้าตรวจกลัวว่าจะแค่คิดมโนไปเอง จนเริ่มอ้วกตอนเช้า ถึงซื้อที่ตรวจมาตรวจ 2ขีดชัดมาก🤩

กินยาคุมบ้าง ไม่กินบ้างคะ เป็นคนขี้ลืม บวกขี้เกียจกิน 😂😂 ประจำเดือนขาด เลยตรวจดู ขึ้นขีดจางๆ สรุปท้องคะ

เหม็นสามีค่ะ ปกติต้องกอดกันนอน จู่ๆมาวันนึง ได้กลิ่นละจะอ้วก บอกให้สาไปนอนไกลๆ จะอ้วก 55555555 สาบอกไม่ใช่ละ 5555

มีอาการค่ะ เจ็บคัดเต้านม กินเก่งขึ้น แล้วก็ประจำเดือนขาดมา2อาทิตย์เลยตัดสินใจซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจค่ะ

VIP Member

ประจำเดือนไม่มาตามกพหนดเกิน 3วันก็เลยซื้อที่ตรวจมาตรวจค่ะ แต่จางๆ รอ 1อาทิตย์ตรวจซ้ำทีนี้2ขีดชัดมาก

เป็นคน ป.จ.ด มาไม่ปกติคะแต่ชอบอ้วกอยากกินของเปรี้ยวเวียนหัว เข้าห้องน้ำบ่อย เลยรองตรวจดูสรุปท้อง คะ

ง่วงนอนผิดปกติ ประจำเดือนขาดไป6วัน รีบตรวจ ขึ้น2ขีดแดงแจ๋เลย555 เพราะปกติปรจำเดือนมาเป๊ะทุกเดือน

เจ็บหน้าอกนานมาก ปจด. ไม่มาซักที ตกขาวสีขาวขุ่นๆ แต่นี้ก็เดาออกแล้ว ตอนตรวจแทบไม่ได้ลุ้นเลย