9 ตอบกลับ

32 วีคเหมือนกันช่วงท้ายปีงานเยอะมากก็กลัวเหมือนกัน เนี่ยกะว่ามีเดินทางประชุมจะของดเพราะท้องโตมากแล้ว ที่ไหนได้2วีคนี้มี3แมสเลยต้องเดินทางไปกลับร่วม200กิโล ไม่ไปก็ลำบากใจความรับผิดชอบด้วยแหละ

ลองไปปรึกษาหมอเจ้าของไข้ดูค่ะ บ้านนี้ตอนจะไป ตจว.แค่ 25 wk.แต่มีมดลูกเกาะต่ำนิดหน่อย หมอไม่แนะนำให้เดืนทางไกลแต่ถ้าจะไปจริงๆก็ไปได้ แค่ต้องพักรถลงเดินเหยียดขาทุก 2-3 ชั่วโมงค่ะ

บ้านนี้นั่งรถมอไซค์ไป-กลับระยะทาง60กว่าโล​ ทุกวัน​ตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้อง​จนตอนนี้30สัปดาห์​แล้ว​ไม่มีอาการอะไรเลย​ น้องน่าจะเกาะแม่แน่นมาก5555​

เราก็มีไปอบรม5วันที่สระบุรี​ วันที่19-23นี้​ ท้อง33วีคค่ะ​ ไปค้างด้วยค่ะสามีเครียดมากเพราะเราท้องแก่

VIP Member

ส่วนตัวเดินทางบ่อยมากค่ะ แม่ชอบเที่ยวต่างจังหวัด ทุกวันนี้ 32 w ยังขับรถเองอยู่เลยค่ะ

ท้องนานๆแข็งทีคะ แปปเดียวหาย ซาวด์ตอน 28 W หนัก 1,585 g ค่ะ

ไป ตจว.เหมือนกันคับ ชลบุรี-ยโส กลับมาคลอดที่ ชลบุรีคับ เดินทางปลอดภัยนะคับคุณแม่

แฟนท้องได้กี่สัปดาห์แล้วคะที่เดินทาง​ ปลอดภัยไม่มีปัญหาใช่ไหมคะ

ไปเที่ยวทะเลพึ่งมาค่ะ 30วิค

TapFluencer

31 week กทม -หัวหิน ค่ะ สบายมาก

ท้อง7 เดือนคับ