46 ตอบกลับ

บ้านนี้ปกติก้กินตราหมี กระป๋องแบน แต่บ้างทีหมดก้กินโฟร์โมสต์นมอะไรที่รสจืดก้กินค่ะ

บ้านนี้ทานนมตราหมีสลับแอนมัมและดีน่างาดำและน้ำเต้าหู้ค่ะน้องคลอดออกมา3650กรัมค่ะ

บ้านนี้กินนมจืดทุกยี่ห้อสลับกันคะแอนมัมจะกินตอนเย็น..น้องออกมา3640คะคลอดธรรมชาติ

Super Mum

แอนมัม นมกล่องรสจืด นมถั่วเหลือง น้ำเต้าหู้ เคยลองของ enfa แม่บ้านนี้ไม่ค่อยชอบค่ะ

บ้านนี้กินนมวัวแดงรสจืด โฟร์โมสต์รสจืด กินนมหลากหลาย น้องออกมาน้ำหนัก3610กรัม

VIP Member

* นมถั่วเหลืองดีน่างาดำค่ะ กับbsc sesame soy นมถั่วเหลืองผสมวุ้นมะพร้าวกับแมงลัก

เราท้องเรากินทุกนมเลยคะ ก่อนซื้อจะอ่านข้างกล่องว่ามีประโยชน์อะไรบ้าง

บ้านนี้กินนมจืดสลับนมถั่วเหลืองค่ะแม่กินหลายยี่ห้อเลย

นมตราหมีสีฟ้าสลับกับนมถั่วเหลืองค่ะ น้องออกมาผิวสวยเนียนค่ะ

นมดีหมดค่ะทุกยี่ห้อ พยายามกินสลับกับนมถั่วเหลืองด้วยนะค่ะ