13 ตอบกลับ

27 wวันนี้ ดินทั้งวันทั้งคืนค่ะ ถีบบ่อยมาก ดิ้นเก่งมาก เขาจำเสียงคุณพ่อได้แล้ว แม่เรียกไม่ถีบเลยค่ะ พอคุณพ่อชวนคุย เอามือลูบคลำ เรียกลูกป๊ะป๋า ถีบดิ้นแรงมากค่ะ ลุกพ่อและ 🥰😂

น่าจะ ใช่ ค่ะ 🤣

TapFluencer

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากๆตอนท้องคนแรกไม่ดิ้นขนาดนี้ ท้องสองดิ้นสุดๆดิ้นจนพี่สาวหมั่นเขี้ยว ท้องแม่จะทะลุ😂

ของเค้าไม่ดิ้นแรงเท่าไหร่ แต่รู้สึกได้ว่าเค้าดิ้น 😅

บ้านนี้ 26วีค วันนี้ ดิ้นทั้งวันทั้งคืนรู้สึกดิ้นแบบนี้ตั้งแต่25วีค ล่ะ ดิ้นจนแม่ไม่ไหว55+

55555 จริงค่ะ ของเค้าชอบมาดิ้นแรงตอนกำลังเคลิ้มหลับ จนแทบไม่ได้นอน 🤣

พอเข้า 28วิค รุ้สึกน้องจะดิ้นเบาลงค่ะแต่ก้ดิ้นทุกวัน จะมาหนักช่วงกลางคืนแม่จะนอน

5555 ของเค้ายิ่งดึกยิ่งตื่นไม่ยอมนอนเลย

โอย ลูกชาย ดิ้นจนท้องกระเพื่อม เหมือนแผ่นดินไหว ดิ้นแรงมากกกกกก

กลางคืนยิ่งดิ้นดีเลยค่ะ บันเทิงมาก

ดิ้นเก่งมากจ้า บางครั้งเจ็บเลยจ้า ดิ้นทั้งวันเหลือนไม่หลับไม่นอน😂

ของเค้าดิ้นเป็นเวลาค่ะ เวลา หิว ได้กลิ่น อาหาร และตอนกินค่ะ แต่ที่จะดิ้นบ่อยหน่อยก็ตอนดึกๆเลย 5 ทุ้ม เที่ยงคืน 😅

TapFluencer

26wยังไม่รู้สึกเลยค่ะ มีเหมือนเส้นกระตุกเบาๆที่ท้อง ไม่บ่อย

รอๆ ค่ะ

บ้านนี้ดิ้นแรงค่ะหิวก็ดิ้นปวดฉี่ก็ดิ้นกลางดึกแม่แทบไม่ได้นอน

เหมือนกัน เลยค่ะ😅

เหมือนกันเลยค่ะไม่ค่อยดิ้นเท่าไหร่ค่ะแม่ 26 W 2วัน ทีมลูกสาวค่ะ

ของเค้าดิ้นเก่งอยู่ค่ะ แต่ไม่ได้ดิ้นเป็นคลื่นหรือโก่งตัวแบบบ้านอื่นๆเค้า อยากเจอแบบนั้นบ้างจังเลยค่ะ🤣

ดิ้นดีมากค่ะ น้องถีบจนท้องนูนเป็นคลื่นเลยค่ะ บางทีฉี่จะราด

หื้มมม ทำไมบ้านนี้ไม่เห็นเป็นบ้างเลย ดิ้นนิดหน่อยเองค่ะ แต่ดิ้นบ่อยค่า