20 ตอบกลับ

สู้ๆๆนะค่ะคุณแม่ เคยคิดแบบนี้เหมือนกันค่ะแต่ก็ทำไม่ลงมีกำลังใจจากแม่ดีมากๆท่านรักแล้วห่วงเรามาก เวลาไปฟังเสียงหัวใจเเล้วเห็นเด็กน้อยๆคนอื่นเเล้วนึกถึงลูกเราเลยค่ะ เเล้วได้เเต่บอกกับลูกว่า " แม่ขอโทษนะที่คิดอะไรแบบนั้นแม่จะเป็นทั้งพ่อเพื่อนแม่ทุกๆอย่างให้หนูเอง " 😊

สู้ๆนะคะแม่ บ้านนี้ผ่าคลอด 18 เมษาค่ะ กว่าจะผ่านไปแต่ละเดือน มีอะไรให้ลุ้นเยอะเลย ฉีดยากันคลอดตอน26 สัปดาห์พออยากให้คลอดจิงๆกลับเงียบ 18 เมษานี้เต็ม 40 สัปดาห์พอดีเลยค่ะ

ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ คลอดแล้วค่ะถึงจะผ่าตัดด่วนเพราะมีเลือดออกมากแต่เราก็ผ่านมาได้จ้า ขอบคุณทุกกำลังใจมากๆน่ะค่ะ(น้องเซอร์ไพร์)

สู้ๆค่ะคุณแม่

สู้ๆนะคะสู้เพื่อแก้วตาดวงใจของเราเค้าต้องรู้สึกโชคดีมากที่ได้เกิดมาเป็นลูกของคุณ เป็นกำลังใจให้ค่ะ❤️

สู้ๆนะค่ะแม่ คลอดง่ายๆนะค่ะ แข็งแรงสมบูรณ์ทั้งคุณแม่คุณลูก ออกมาแล้วเลี้ยงง่ายๆนะค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-52212)

สู้ๆค่ะแม่ ขอให้คลอดง่าย แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ😊😊

สุ้ๆน่ะค่ะ คลอดง่ายๆค่ะ ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้แข็งแรง คลอดง่ายๆค่ะ 🙏🎁🎉😍❤

สู้ๆ ค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ