14 ตอบกลับ

VIP Member

555 ทำไมรู้🤣

555

VIP Member

สาไม่สนเลยเรื่องแบบนี้ทำงานหาเงินอย่างเดียวกลัวลูกเมียลำบาก

สามีให้กำลังใจดีมากค่ะ เป็นเราต่างหากที่กังวลกับการเปลี่ยนแปลง เราบ่น จะลดนน.ได้มั้ยนะหลังคลอด จะมีน้ำนมมั้ย ทำไมตรงนี้ฉันดำ ทำไมมันแตก อะไรแบบนี้ค่ะ เค้าก็คอยปลอบใจค่ะ

บ้านนี้ดีหน่อย ไม่มีสามีให้กังวล555 มีแต่ปลอบใจตัวเอง หลังคลอดเดี๋ยวก็หาย แต่ที่ไม่หายน่าจะหุ่นไม่เหมือนเดิม แม่เราบอกว่า อาจจะสวยกว่าเดิมก็ได้ หลังคลอดหลังให้นม เดี๋ยวก็สวย

จริงค่ะ 😁