280 ตอบกลับ

ผู้หญิงแต่ยังไม่รู้เพศคะแอบลุ้นจะตรงไหม

ตรงค่ะ อายุ21×ก.พ ลูกสาว ปีนี้ 6เดือนแล้วร่ะ

ตาราง บอกชาย อยากได้ ลูกสาวงื้อ

ญ แต่ไม่รู้จะตรงมั้ย รอดูตอนคลอดนะค่ะ 🥰

ลูกสาว​ ❤️ อยากให้ตรงค่ะ​ ตื่นเต้นๆ​ 💕

แม่อายุ 23 ปล่อยน้อง ก.ย. ซาวได้ ผช.ไม่ตรงคะ

ไม่ตรงจ้า ตารางบอกหญิง เราได้ลูกชายจ้า

ไม่ตรงค่ะ ตารางบอกชาย แต่แม่ได้ผู้หญิง

แอบหวังขอให้ตรงสาธุ 🙏🏻🙏🏻 อยากได้ชาย

ตอนนี้30เดือนหน้า31เต็ม ต้องดูอายุไหนคะ

ตอนนี้ตั้งครรภ์แล้วใช่มั้ยคะ งั้นต้องดูที่ 30ค่ะ แล้วลากไปเดือนที่ พ่อแม่กุ๊กกิ๊กกัน