280 ตอบกลับ

ตามตารางได้ช. แต่ซาวมาได้ ญ. เพศยังไม่ชัดรอดูค่ะ 🥰

ตรงค่ะ แม่อายุ20 กุ้กกิ้กกะพ่อต้นเดือนมกรา ลูกสาว

ไม่ตรงค่า ตามตารางได้ลช.ยาวหลายเดือน ออกมาลส.จ้า

อายุ21ทำนายดูได้ญิงไม่รู้จะแม่นไหมยากได้มากๆคะ

อายุแม่ 20 ปจด ครั้งสุดท้าย 3มกรา ผญ ใช่ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

ของเราอายุ21 ท้องเดือน ก.พ. แต่หมอซาวด์บอกได้ชาย60%

VIP Member

ในตาราง ผู้หญิง ต้องรอลุ้นตอนคลอดว่าตรงไมํค่ะ

อยากได้ผู้หญิง แต่ในตารางเป็นผู้ชายสะนี้5555

VIP Member

ยังไม่รู้เพศ จะรอดูว่าจะตรงไหมผู้หญิง 24ปี ก.ย.

ตารางบอกผู้หญิง แต่หมอซาวน์บอกว่าชายจ้า 😁