112 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ. อย่าคิดมากค่ะ เด่วคลอดน้องออกมา เค้าจะหลงลูกมากเลยค่ะ เชื่อได้เลย ^^ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

อย่ากังวลหรือเครียดมากไปนะคะ ขอให้คุณแม่คนนี้มีกำลังใจให้ตนเองกับเจ้าตัวเล็กคะ ✌🏻✌🏻✌🏻 สู้ สู้ ✌🏻✌🏻✌🏻

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ คิดว่า เอาความรักที่มีทั้งหมดไปให้ลูกค่ะ ผู้ชายแบบนี้ไม่เหมาะกับการเป็นพ่อคนค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ แอบเที่ยวกลางคืน หนีเที่ยวมีผู้หญิงใหม่ รหัสก็เปลี่ยนหมด ไม่มาหาเลยค่ะ

สู้ๆคะแม่ ต้องผ่านไปให้ได้นะค่ะอย่าเครียดมากนะค่ะ นึกถึงกน้าลูกเยอะๆคะจะได้ไม่เครียดมาก

สู้ๆนะคะ รอก็มีตัวเล็กได้2เดือนสามีก็นอกใจเหมือนกัน โฟกัสที่ลูกจะได้ไม่เครียดนะคะคุณแม่

ที่สำคั​ญ​เราต้องดูแลตัวเองและลูกในท้องนะคะ​ นึกถึงลูกเข้าไว้ค่ะ​ เป็น​กำลังใจ​ให้นะคะ

เคยเป็นยุปีนึงค่ะแม่ ล็อกโทรศัพท์ตอนนั้นเครียดมาก สู้ๆนะคะเดี้ยวเวลาผ่านไปก็ดีขึ้นค่ะ

ปล่อยวางคะ ถ้าทำใจได้ก็ก้าวออกมาคะ ผู้ชายบางคนทำเพื่อสนุก บางคนเป็นนิสัย ค่อยๆคิดคะ

สู้ๆค่ะคุนแม่บ้านนี้ก้เป้นค่ะแต่เราก้สุ้เพื่อลุกน้อยค่ะอย่าเครียดเลยค่ะมันม่ดี