28 ตอบกลับ

บ้านนี้ยังเลยค่ะ อายุครรภ์14+5ยังไม่ได้อัลตร้าชาวดูน้องเลยค่ะฝากครรภ์ที่อนามัยคุณหมอแจ้งว่าไม่มีเครื่องอัลตร้าชาวต้องไปคลีนิกไม่ก็โรงพยาบาลค่ะ

ทราวได้ค่ะอยู่ที่น้องจะเห็นเพศไหมบ้านนี้ทราวครั้งเเรก14วีคก็เห็นเเล้วค่ะเพศชาย

ยินดีด้วยนะคะคุนแม่🥰

ได้แล้วค่ะบ้านนี้ก็15วีคแต่น้องยังไม่ให้ดูเลย55555กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย🥰

น้องปล่อยให้แม่ๆลุ้นไปก่อนค่ะ5555

14w ทราบแล้วค่ะ จากผลตรวจ นิฟตี้ แต่ถ้าเป็นเพศชายบางคนจะเห็นตั้งแต่14 เลย

ดูเพศน้องได้แล้วค่ะ แต่น้องจะให้ดูมั้ยก็อีกเรื่องนะคะ55

น่าจะ18w ขึ้นนะคะคุณแม่ ว้าว กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย 🥰🥰

คุณแม่รออีกสักหน่อยค่ะ สัก16 w จะเหนชัดเจนกว่านะคะ

ขอนอกเรื่องนะคะ เปลี่ยนรูปขนาดของทารกตรงไหนคะ 😅

ที่เป็นสีชมพูค่ะ

ซาวน์ได้จ้าแต่ถ้าอยากรู้เพศต้อง18วีคขึ้นไปนะคะ

15 วีคดูได้จ้า แต่แนะนำรออีกสักนิดจะชัวร์กว่า