38 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่เป็นไรค่ะ เตรียมไว้ดีกว่าค่ะ คลอดแล้วเตรียม ไม่สะดวกค่ะ

VIP Member

ไม่เป็นไรค่ะ ดีสะอีกได้เลือกของเอง มีเวลาซักผ้าเตรียมไว้

VIP Member

เตรียมไว้เนิ่นๆก็ดีค่ะ ถ้ามาเตรียมทีหลังจะวุ่นวายเอา

ไม่เป็นรัยคะ ทะยอยซักไว้ดีกว่า เด่วคลอดจะวุ่นวาย

จริงๆ ควรจะซื้อเตรียมไว้ครบได้แล้วค่ะแม่

สั่งซื้อได้เลยจ้าแม่ จะได้ซักพร้อมหิ้ว 😁

สั่งได้จ้าค่ะแม่..เตรียมพร้อมดีที่สุดค่ะ

ของเราทยอยซื้อค่ะ ซื้อตอนได้7เดือนค่ะ

ไม่เป็นไรจ้า ตุนไว้เนิ่นๆดีแล้วจ้า

ไม่เปนอะไรหรอกค่ะเตรียมไว้ดีแล้ว