21 ตอบกลับ

VIP Member

หายตอนเข้าเดือนที่4ค่ะ แพ้หนักมาก น้ำหนักลดไป5กก. หลังจากเดือนที่4ไป ก็หายแพ้ น้ำหนักกลับมาขึ้นมากกว่าเดิมอีกค่ะ

ตอนนี้ท้องได้3เดือนเหมือนกันอาการแพ้ท้องยังมีอยู่นิดหน่อยไม่อาเจียนนะแค่คลื่นไส้เวียนหัวจ้า

เราหายตอน 4เดือน ช่วง 1 ถึง2 เดือนไม่เป็นอะไร เเต่พอเข้า 3เดือน แพ้หนักมากแล้วมันจะค่อยๆหาย สู้ๆนะ

ช่วงแรกอ้วกทุกวัน กว่าจะหายก็ตอน 4 เดือนเต็มค่ะ ตอนนี้ 7 เดือน เริ่มมีอาการท้องอืดกลับมาแล้ว 😭

แพ้ถึง 3เดือนค่ะ กินอะไรไม่ค่อยได้ ออกหมดเลย หลังจากนั้นก็หายแพ้ค่ะ กินเอากินเอา 🤣🤣

ทางนี้3เดือนเหมือนกันจ้า แต่ยังไม่หายเลย แต่ก้เบาลงกว่าแรกๆจ้า

3เดือนครึ่งค่ะตอนนี้7เดือนยังเหม็นน้ำยาปรับผ้านุ่มอยู่เลย

เราหาแพ้ท้องตอนคลอดลูกคะ 😂😂😂 เราแพ้ยันคลอด

หาหมอ ขอยาแก้แพ้ท้องมากิน มันดีขึ้น จริงๆนะ

เราก็แพ้มากค่ะ หายแพ้ตอนสี่เดือนค่ะ