คันตามร่างกาย

สอบถามแม่ๆหน่อยค่ะ ไม่แน่ใจว่าตัวเองแพ้อาหาร หรือโดนตัวอะไรมา แต่คันมากกกก คันทั้งตัว ตั้งแต่คอยันเท้า เริ่มคันตั้งแต่ 4ทุ่ม ได้นอนประมาณตี3กว่า ตื่น6โมงเช้า อาการก็ดีขึ้น สักพักก็เริ่มคันอีก ในรูปคือถ่ายตอนบ่าย2ค่ะ หลังตื่นนอนตอนเที่ยง คนรู้จัก บอกว่าเป็นลมพิษ แต่ส่วนตัวไม่เคยเป็นลมพิษมาก่อนค่ะ อยากสอบถามแม่ๆ กินยา หรือ ทายาอะไรได้บ้างไหมค่ะ ตอนนี้คือทรมานมากค่ะ ตอนเย็นมีออกตลาดขายของอีก😭😭😭#ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ

คันตามร่างกาย
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ