47 ตอบกลับ

บ้านนี้ทำ ทีไรเวียนหัวเลยแต่หมอบอกพยายามกินให้ได้

ยาบำรุงตัวนี้ดีมากค่ะเราท้อง3แล้วกินแต่ตัวนี้ค่ะ

ทานตัวนี้อยู่เหมือนกันค่ะ คุณหมอให้กินตัวนี้ค่ะ

ตัวนี้น่าจะเป็นวิตามินรวมค่ะห้ามทานกับนมค่ะแม่

เป็นยาบำรุงครรภ์เหมือนกันจ้า ไม่มีอันตรายใด ๆ

เคยทานตอนท้องเเรกค่ะ ดีนะคะ โรงพยาบาลเเจกให้

VIP Member

อนามัยจะเป็นตัวนี้แหละคะ​ มีตัวเดียวด้วย​คะ

ทานอยู่ค่ะ เค้าทานคู่กันกับยาบำรุงเลือดเลย

เราก้อทานตัวนี้เหมือนกันพร้อมแคลนเซียมจ้า

VIP Member

คุณหมอจ่ายยาตัวนี้ให้ทานเหมือนกันค่ะ