86 ตอบกลับ

ได้เจาะทั้งคู่ค่ะแต่ผลเลือดปกติหมอบอกเลือดของพ่อดีมากไม่เป็นพาหะอะไรเลย

เจาะค่ะ ของเราโดนบังคับ ถึงผลเลือดเราจะปกติ ก็ต้องเจาะของสามีด้วยค่ะ

พยาบาลก็บอกให้พาสามีไปด้วย แต่พอดีเลือดเราปกติ สามีเลยไม่ต้องเจาะ

VIP Member

ไปฝากครั้งแรก ตรวจการตั้งครรภ์ ถ้าท้องจริง ตรวจเลือดพ่อและแม่ค่ะ

ถ้าคุณพ่อไปด้วยเขาจะให้เจาะตรวจเลือดพร้อมกันในครั้งแรกเลยค่ะ

บ้านนี้เจาะทั้งพ่อทั้งเเม่ค่ะ ผลเลือดออกมาปกติดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากคลินิค ไม่เจาะคุณพ่อค่ะ หมอไม่ได้ว่าอะไร

บ้านนี้ฝากครั้ง ท้องแรกเจาะเลือดทั้งพ่อและแม่ค่ะ

บ้านนี้เจาะแม่ก่อนแม่ปกติไม่ได้เจาะคุณพ่อจ้าาา

VIP Member

บ้านนี้เจาะทั้ง2ค่ะ ตรวจเลือดว่าเป้นพาหะรึป่าว