40 ตอบกลับ

ตูดกับขาถีบนะแม่ ไม่ต้องกังวลจ้า

จ้าแม่ตอนนี้เริ่มสบายใจแล้วแต่ก็แน่นๆเหมือนเดิมรอเวลาอย่างเดียวค่ะ

VIP Member

เท้าเค้าถีบขึ้นข้างบนรึเปล่าค่ะ

ไม่รุ้เหมือนกันค่ะแม่แต่เวลาท้องแข็งข้างบนจะอน่นมาก

VIP Member

เป็นค่ะอาจจะเป็นขาน้องค่ะแม่😂😂

จ้าแม่นึกว่าเปนอยู่คนเดียวบางทีก้กังวลตอนนี้สบายใจแล้วจ้า

น้องเขาก็ขยับตัวไปมาสิคะ

เหมือนกันค่ะตอนนี้37

ท้องแรกไม่ค่อยใหญ่เท่าไหร่ค่ะแต่ช่วงนี้ท้องแข็งบ่อยมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นจ้า

จ้าแม่สบายใจแล้วจ้านึกว่าเป็นคนเดียว

VIP Member

เหมือนกันคะ

เป็นคะ 37วีค

37วีคเท่ากันค่ะหนักเข้าทุกทีเลยอยากคลอดแล้ว