36 ตอบกลับ

บ้านนี้12 พย ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้าา ว่าจะเริ่มเตรียมแล้ว

7 พฤศจิกา เริ่มเตรียมบ้างแล้วค่ะแต่ยังไม่ครบเลย😊

บ้านนี้คลอด30 พฤศจิกา เริ่มเตรียมบ้างแล้วจร้า

เหลือแค่ซักค่ะ... กำหนดคลอด​ 18​ พฤศจิกายน.. 😊😊😊

วันเดียวกันเลยจ้าา ยังไม่ได้เตรียมไรเลย 😖

VIP Member

8พย ยังไม่ครบเลยค่ะ ลูกกลับหัวแล้วด้วย 😭

บ้านนี้คลอดตุลายังไม่ได้เตรียมเรยจ้า😂

บ้านนี้22 พ.ย ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

22พย เริ่มซื้อทีละอย่าง2อย่างแล้วค่ะ

11 พ.ย ค่ะ จะเริ่มเตรียมกลางเดือนหน้า

3 พ.ย เตรียมไว้แล้วคะ เต่ยังไม่ครบ