ในปากลูกมีลักษณะเป็นแบบนี้ ถือว่าเป็นร้อนในไหมคะ

สอบถามแม่ๆค่ะ ลักษณะในปากของลูก ไม่แน่ใจว่าเป็นร้อนในไหม ยังไม่ได้ไปหาหมอ ลูกไม่ได้มีอาการเป็นไข้ ปวดหัว หรือตัวร้อนเลยค่ะ อาการน้องปกติทุกอย่างเลย อยากสอบถามแม่ๆบ้านไหน ลูกเคยมีลักษณะแบบนี้บ้างไหมคะ มียาตัวไหนแนะนำโดยที่ไม่ต้องไปหาหมอบ้างไหมคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #เเม่มือใหม่ค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ในปากลูกมีลักษณะเป็นแบบนี้ ถือว่าเป็นร้อนในไหมคะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ