สอบถามแม่ๆค่ะ ตอนนี้เราตั้งครรภ์ 25+6 มีอาการปวดท้องน้อยเหมือนเป็นประจำเดือนมา2วันแล้วค่ะ

ตอนนี้เราตั้งครรภ์ 25+6 มีอาการปวดท้องน้อยเหมือนเป็นประจำเดือนมา2วันแล้ว วันแรกปวดมากแทบทนไม่ได้เหมือนอาการเป็นประจำเดือนวันแรกเลยปวดหน่วงลงมาถึงหน้าขา วันที่2ปวดมาเป็นครั้งคราว เหมือนเป็น ปจด.ปกติค่ะ หงุดหงิดมาก ปวดนิดๆแต่ทั้งวัน ไม่คันไม่มีตกขาวนะคะ วันนี้วันที่3มีอาการนิดหน่อยถ้าเดินค่ะ หมอนัดวันที่26เราต้องไปพบหมอก่อนนัดมั๊ยค่ะ ท้อง2แล้วค่ะแต่ท้องแรกไม่เคยมีอาการแบบนี้เลยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ