7 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ แม่พยายามให้น้องนอนสลับซ้าย ขวานะคะ เดียวก็เข้าที่ บ้านนี้จะขวบแล้ว เริ่มเข้าที่แล้วค่ะ

ค่า ไม่ต้องกังวลนะคะ เดียวก็หายค่ะ หัวเด็กยังอ่อนอยู่

ต้องใช้หมอนช่วยค่ะแม่ บ้านนี้ ใช้หมอน หัวลูกสวยค่ะแม่ บ้านนี้ใช้มอนเด็กช่วยค่ะแม่

ทันอยู่ค่ะแม่น้องยังเด็กอยู่ค่ะ

ตอนนี้ยังเเก้ทันนะเเม่ พยายามจับน้องตะเเคงซ้ายขวาบ่อยๆเวลานอนก็เอาหมอนดันหลังเอาค่ะ

ขอบคุณนะคะ

เป้นข้างเดียวกันเรยอยากรุ้สาเหตุมากว่าเกิดจากอะไร

แม่ไม่ได้จับน้องหันสลับกันค่ะ

ให้นอนฝั่งที่เบี้ยวออกเยอะกว่าค่ะเดี๋ยวก็เข้าทรง

ขอบคุณค่ะ จะพยายามจับน้องหันบ่อยๆค่ะ

จับน้องนอนตะแคงบ่อยๆค่ะ หัวจะทุยสวย

ค่ะแม่ ขอบคุณค่ะ

ลูกเราเเฝดกันไหมคะเป่นคือกัน

จะทำไงดีคะ พยายามจับหันอีกข้าง น้องก็หันกลับมาเหมือนเดิม😥