ประสบการณ์ตกเลือด

สอบถามแม่ๆ ที่เคยตกเลือดค่ะ บ้านนี้ตกเลือดแอดมิทอยู่ 4 วัน พอกลับมาบ้าน ก็ไม่ค่อยเดินหารือทำอะไรเลย มีเลือดดำออกมาค่ะ จะออกช่วงเช้าไม่มาก โทรถามโรงพยาบาลแล้วบอกว่าไม่เป็นไร ถ้าเป็นเลือดสดไหลออกมา หรือ ครึ่งฝามือบนแผ่นอนามัยให้รีบไป รพ. แต่ทุกวันนี้มีเลือดดำ (เลือดเสีย) ออกวันเว้นวัน แล้วแม่กังวลมากค่ะ มีใครเคยเป็นหรือพอมีประสบการณ์มั้ยค่ะ มาแนะนำหรือแชร์กันได้นะคะ ตอนนี้ 31+4 วีคค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ประสบการณ์ตกเลือด
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ