19 ตอบกลับ

ง่วงก็นอนต่อเลยค่ะ แต่ตื่นมากินอะไรหน่อยก้ดีค่ะแล้วค่อยนอนต่อ บ้านนี้หลับวันนี้ตื่นตี2-3ของอีกวันประจำจนแฟนกับแม่แฟนต้องปลุกให้ตื่นมากินข้าวกินยาเสร้จหลับต่อจ้าาา

บ้านนี้35วีคแล้วค่ะ พึ่งตื่นนอนมาได้แค่1-2ชั่วโมง ก็ง่วงนอนแล้วค่ะ รู้สึกง่วงนอนบ่อยมากเลย ง่วงก็นอนเลยค่ะดีที่สุด

VIP Member

ง่วงก็นอนต่อได้จ้า เราตื่นมาเข้าห้องน้ำ 6-7 โมงเช้าประจำ กลับมานอนต่อกว่าจะตื่นอีกทีก็เที่ยงเลย 😂

บ้านนี้นอน กลางวัน สองรอบค่ะ รอบเช้ากับย่ายแก่ เพราะกลางคืนนอนหลับๆตื่นลุกฉี่บ่อย 😁😁😁

บ้านนี้กล่งคืนนอนไม่หลับเลยค่ะมานอนตอนเช้าแทนล่ะก็จะง่วงรู้สึกอยากนอนทั้งวันเลยค่ะ

ง่วงตอนไหนนอนตอนนั้นค่ะ เก็บชม.นอนไว้ก่อนคลอดลูกแล้วจะไม่ได้นอนยาวเลยค่ะทีนี้5555

บ้านนี้ตื่นตี 2. 1 ครั้ง ตี5-6 โมง 1 ครั้ง เข้าห้องน้ำ แล้วนอนต่อตื่น 9 โมงค่ะ ไม่ไหว 35 วีค

บ้านนี้ตื่น8-9โมงค่ะ เกือบทุกวัน แต่จะไม่เกิน9โมงค่ะเพราะต้องกินข้าวกินยา

นอนได้เลยแม่ พักผ่อนเยอะๆ นอนทั้งวันก้ได้ค่าตอนท้อง ไม่ผิด

VIP Member

นอนต่อใด้ค่ะ บ้านนี้ตื่นเช้าพอสายๆมาก้นอนต่อค่ะ เพลียมากๆ