33 ตอบกลับ

ประจำเดือนขาดไปเกือบ 3 เดือนคิดว่าตัวเองท้องได้ 3 เดือนตั้งใจไปหาหมอฝากครรภ์หมอซาวด์เจอถุงพึ่ง 6 วีคเองค่ะ ปล.ตรวจทุกอาทิตย์ไม่ขึ้น 2 ขีด อิแม่กลัวเป็นอะไรมากไปหาหมอเลยจ้า

พอดีประจำเดือนไม่มา2-3เดือน ซื้อมาตรวจ2ครั้งแล้วแต่ไม่ท้อง ทำไงดีคะ ไปหาหมอ ตรวจที่ร.พเลยดีไหม😊☺️

หาหมอดีกว่าค่ะ เคยเป็นแบบนี้เหมือนกัน ก่อนมีน้อง ปล่อยมานานไม่มา เลยซื้อที่นับวันไข่ตกมาค่ะ พอถึงวันไข่ตก ..... ปัจจุบัน 10w แล้วค่ะ

8w ซื้อที่ตรวจมาตรวจเดือนแรกไม่เจอ เดือน 2เจอ หมอซาวบอกว่าได้ 8w แล้ว

รู้อีกที3-4เดือนแล้วค่ะ😆

คลีนิค​ ได้ตอนรู้เพศ​

รู้ตอน10วีคค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ 8-9w ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้9weekค่ะ

VIP Member

4-5 สัปดาห์ค่ะ

5w ค่ะ☺️