12 ตอบกลับ

แล้วแต่หุ่นของแต่ละคนค่ะ บ้านนี้แม่อ้วนพุงล้ำก่อนท้องอยู่แล้วเลยดูใหญ่มาก แต่จริงๆก็ยังดูปกค่ะ คนอื่นที่รู้ว่าเราท้องก็คิดว่า5-6เดือน แต่รูปนี้เพิ่ง3เดือนค่ะ

ท้องแรก​ ตอน3เดือนดูยังไม่ออกเลยคะว่าท้อง​ ตอนนี้6เดือนนแล่วจ้า

คะ​ 10เมษาคะ

ตอน 3 เดือนยังไม่ออกเลยค่ะ เพิ่งมาออกช่วง 5 เดือนกว่าๆ

บ้านนี้ท้องแล้วเหมือนคนอ้วนมากกว่า ท้องไม่ออกเลย😂

แม่บ้านนี้3เดือนครึ่งแล้วค่ะท้องออกมานิดเดียวเอง

ท้อง3เดือน ท้องยังไม่ค่อยออกเรยค่ะแค่ลงพุงนิดๆ 😊

VIP Member

ตอนท้อง 3 เดือน ท้องไม่ออกเลยค่ะ ท้องปกติค่ะ ☺

บ้านนี้ท้องยังแบนเรียบอยู่เลยค่ะ ยังไม่ออก

จะ4เดือน แล้วค่ะ ยังไม่ค่อยออกเรยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 3 เดือนท้องไม่ออกเลยจ้า

จ้าาาคุณแม่