9 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันคะแต่บ้านนี้ชอบจับเพราะคิดว่าลูกเราแล้วนอนแนะนำนอนตะแครงซ้ายคะ

Super Mum

ปกติค่ะ ถ้าไม่อยากให้เป็นนูน แข็งต้องนอนตะแคงค่ะ ถ้านอนหงายเป็นเรื่องปกติค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่า 🥰🥰

เป็นเหมือนกันค่ะ ต้องคอยเปลี่ยนท่านอน บางครั้งนอนตะแคงนานๆก็เป็นค่ะ

บ้านนี้ตั้งรู้ว่าท้องไม่นอนหงายเลยค่ะ นอนตะแคงอย่างเดียว

นอนตะแคง นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ

Super Mum

ปกติค่ะ มดลูกลอยตัวค่ะ แนะนำนอนตะแคงดีกว่านะคะ

ขอบคุณค่า 🥰

เป็นเหมือนกันค่ะ ต้องเปลี่ยนเป็นนอนตะเเคง

เป็นเหมือนกันคะ พอเปลี่ยนเป็นตะแคงก็หายคะ

ต้องนอนตะแคงนะค่ะแนะนำให้นอนตะแคงซ้าย

ปกติค่ะ มดลูกลอยตัว ไม่เป็นอันตราย

ขอบคุณค่า ❤️❤️