4 ตอบกลับ

เมื่อช่วง3-4เดือนเป็นเหมือนกันจนกลัวการถ่าย แต่ปรับเปลี่ยนอาหารการกินค่ะแม่ มาเน้นทานอาหารที่มากากใย ทานข้าวกล้อง ผัก ผลไม้ นมเปรี้ยว โยเกิด ช่วยได้ค่ะ ตอนนี้หายแล้วถ่ายปกติ

เค้าก็เป็นเหมือนกัน คุณหมอเเนะน้ำให้ทานมะระกอสุกกับผลไม้เยอะๆ ตอนนี้หายเเล้ว น่าจะเกี่ยวกับเรานานๆถ่ายทีด้วย

VIP Member

เราเป็นค่า หลังๆกินแก้วมังกร ผลไม้+น้ำเปล่าเยอะๆหายนะคะ แนะนำไม่สบายใจพบคุณหมอดีกว่าค่า

แนะนำให้ไปหาคุณหมอเลยเเม่อันตรายคะ❤