37 ตอบกลับ

ยังไม่ได้ฉีดเลยค่ะ กลัวไปหมด คลอดแล้วถึงจะไปฉีดค่ะ ปรึกษาคุณหมอ คุณหมอก็แนะนำไม่ให้ฉีดค่ะ

บ้านนี้ครบ2เข็มค่ะ ได้สูตรไขว้ เข้มเเรกอาการปกติ เข้มสอง ทั้งปวดเเขน เป็นไข้ เเละเพลียๆค่ะ

บ้านนี้หมอแนะนำให้ฉีดค่ะ AZ เข็มแรกตอน 13w มีไข้อยู่ 1 วัน / เข็มสองตอน 24w ไม่เป็นอะไรเลยค่ะ ปกติ

19wค่ะ ยังไม่ได้ฉีดค่ะ แม่กลัวแต่แฟนบอกอยากให้ฉีดแต่นางก็กลัวเหมือนกัน สรุปไม่ฉีดค่ะ🤣

ฉีดครบ2เข็มเเล้วค่ะ ซิโนฟร์าม ตอนนี้ 36wเเล้วค่ะ ลูกดิ้นปกติดีค่ะ ดิ้นเเรง😂 ฉีดตอน7เดือน

ฉีดมาแล้วเข็มแรก..ตอนนี้ได้10วีคแล้ว...เข็มสองก็เลยไม่ไปฉีด...ดูแลสุขภาพตัวเองดีคะ

VIP Member

ตอนนี้37วีคละค่ะ หลังคลอดค่อยว่ากัน ตอนนี้ไม่ฉีดค่ะ กำหนดผ่าคลอด20ตุลานี้แล้ว

VIP Member

ฉีดครบ2เข็มแล้วจร้ะ ชิโนฟาม เข็มแรกตอน 13 wตอนนี้19wปกติดีคะลุกเริ่มตอดแล้ว😍😍

37+4 ยังไม่ได้ฉีดเลยค่ะ รอวัคซีนจนจะคลอดแล้วค่ะน่าจะได้ฉีดหลังคลอดแน่เลย

ตอนนี้กังวลมากเลยคะ 10w ยังตัดสินใจไม่ได้ 2จิต2ใจ กลายเป็นว่าแม่เครียดเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะ