8 ตอบกลับ

ตอนนี้ 13 วีค มีปัญหาผมล่วงเหมือนกันคะและมีสิ่งที่แย่ตามมาอีกคือ รังแค เป็นหนักมากไม่สระผมวันเดียว วันที่2 เต็มหัวเลยคันยิกๆ เห้ออ

บ้านนี้ท้อง13วีคแล้วค่ะ ผมร่วงจนสามีตกใจ ตัดสั้นก็ยังร่วงค่ะ แต่พยายามไม่เครียดเพราะเป็นเรื่องปกติของแม่ตั้งครรภ์ 😂

เราก็ร่วงช่วงแรกๆร่วงเป็นกำหัวเกือบล้านจนตอนนี้ก็ร่วงบ้างแต่น้อยลงเราตัดผมออกทุกเดือน

ร่วงมากตอนไตรมาสแรกค่ะ ก็เลยตัดสั้น สระผมทุกวันแทบไม่ร่วงเลยตอนนี้

เป็นเรื่องของฮอโมนเราจ้า แต่เดี๋ยวก้หายเอง

ร่วงเหมือนกันค่ะ ตัดสั้นก็ยังร่วง😅

บ้านนี้ตัดสั้นค่ะ ดีขึ้นมาหน่อย😇

ร่วงค่ะ ตอนตั้งท้องแรกๆ