110 ตอบกลับ

VIP Member

แรกเกิดแนะนำวันรอบก่อนนะค่ะ พอได้ 1 เดือนค่อยปรับวันละ 2 รอบ เช้า เย็นค่ะ 3 รอบเยอะไปป่าวค่ะ

บ้านนี้5เดือนแล้วยังอาบแค่วันละ2ครั้งคะเพราะน้องไม่ได้สกปรกอะไรอาบบ่อยเดียวไม่สบาย

VIP Member

บ้านนี้ 1เดือน อาบให้แค่วันละรอบพอ ตอนเช้าก็เช็คหน้าให้เชยๆ น้องยังมีน้ำมีนวนเลยคะ

VIP Member

ตอนนี้เราอาบวันละ 1 รอบค่ะ เพราะอากาศเย็น กลัวน้องจะเป็นหวัด ตอนนี้น้อง 19 วันค่ะ

26 วัน เช็ดตัวเช้าเย็น อาบ 1 ครั้ง ช่วงเวลาระหว่าง 12.00-14.00 แล้วแต่ว่าเค้าตื่นตอนไหน

แรกเกิด-1 เดือน อาบวันล่ะรอบค่ะ ช่วงบ่าย 2 ปล.หมอที่ร.พ พาน้องอาบแบบนี้ค่ะ

ที่บ้านเราแรกเกิดจะ อาบวันละครั้งค่ะ น้องสามเดือน ค่อยอาบ เช้าเย็นค่ะ

บ้านนี้อาบวันละครั้งค่ะ หมอแนะนำมาเพราะอาบบ่อยเดียวน้องจะไม่สบายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้อาบรอบเดียวค่ะ ตอยเช้าเช็คตัวเอา เพราะที่บ้านอากาศหนาวมาก

บ้านนี้ร้องก็อาบ2ครั้งค่ะ 9โมงกะบ่าย3 แต่ถ้าหยาวก็อาบบ่าย3ทีเดียว