33 ตอบกลับ

เหมือนกันเลย..อีกไม่กี่วันจะคลอดแล้ว ยังไม่เคยได้ซาวน์เลย แอบกังวลเหมือนกันค่ะ 😥

ถ้าฝาก รพ.รัฐ เขาจะซาวน์ให้แค่ครั้งเดียว แต่ฝากคลีนิก หมอซาวน์ให้เกือบทุกรอบ

ของแม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ซาวดูเพศตอน 5 เดือน ตอนนี้จะ 34 w แล้วยังไม่ได้ซาวอีกเลย

แม่ซาวด์ที่คลีนิกเลยก็ได้ค่ะ ค่าใช้จ่ายไม่แพงมากหลักร้อย เพื่อความสบายใจ

ซาวคลีนิกเรยค่ะเเม่บ้านนี้ก็ไปซาวคลีนิกตอน32วีค ตอนนี้34วีค+3วันเเล้วค่ะ

ฝากรัฐเหมือนกันค่ะแม่ หมอซาวด์ตอนไปฝาก ซาวด์ประมาน 3 ครั้งค่ะแม่ ตอนนี้ 31 w.

VIP Member

ได้คะเเต่ถ้าเป็นรพ.รัฐไม่ชาวให้เเม่ก็ไปชาวที่คลันิกเลยคะ

บ้านนี้ฝาก ร.พ รัฐ ค่ะหมอนัดทุกเดือนและซาวให้ทุกเดือนค่ะ

ของเราซาวตอน5เดือน1 รอบ เเละก้อมาซาวตอน36W.อีก1รอบจร้า

ได้ซาวแค่ตอน5เดือนครั้งเดียวค่ะตอนนีจะ7เดือนแล้ว