22 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง2​ ท้องไม่ออกน้ำหนักลด2กก.ช่วงเเรกๆเเล้วไม่ขึ้นอีกเลยพึ่งมาขึ้น2กก.ตอน22วีค​ น้องโตปกติค่ะ

ขอบคุณค่า🙏🏻

ไม่ต้องกังวลเลยค่ะเราตั้งแต่ท้องจนคลอดท้องเล็กน้ำหนักขึ้นแค่3โล น้องออกมา2.7โล แข็งแรงมากๆ

ขอบคุณค่า🙏🏻

บ้านนี้ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ท้องพึ่งออกตอน 7 เดือน ตอนนี้ได้ 8 เดือนแล้วค่ะ ใหญ่เบอเลอ 🥹🫣

แข็งแรงๆนะคะคุณแม่💗

บ้านนี้ท้องออกตอน8เดือนจ้า จะเห็นได้ชัดเลย แต่ก่อนถ้าไม่สังเกตคือไม่มีคนรู้เลย

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะหาหมอมาวันนี้ถามก็บอกปกติเดี๋ยวก็โตบางคน6-7เดือนท้องถึงป่อง

ขอบคุณนะคะ กังวลนิดหน่อย555

บ้านนี้ท้องแรกท้องเริ่มออกตอน5เดือนแต่เห็นท้องชัดตอน7-8เดือนเลยค่ะ

ปกติค่า ไปฝากครรภ์หรือยังคะหมอจะได้อัลตร้าซาวดูและทานยาบำรุง

เรียบร้อยค่า

บ้านนี้จะ5เดือนแล้วก้ยังไม่ค่อยออกเหมือนกันค่ะ

นี่ท้องได้5เดือนท้องก็ไม่ออกเหมือนกันค่ะ

ไม่เกี่ยวค่ะ บ้านนี้ออกตอน6-7เดือนนู้นค่ะ

ขอบคุณค่า